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Mkuu wa Taaluma,  

Mkuu wa Utawala,  

Mshauri wa wanachuo, 

Wakufunzi, 

Wafanyakazi wenzangu, 

Rais wa chama cha wanachu ARISO, 

Wanachuo, 

  

Jina langu ni Adam Nyaruhuma, Mkuu wa Chuo 

 

Leo nina furaha kubwa.  

Tumefungua Chuo cha Ardhi kipya chenye wanachuo zaidi ya 350. 

 

Mwaka huu pamoja na wanachuo wa kozi za siku nyingi za Geomatikia  

tumeanzisha kozi mpya za Mipango Miji na Vijiji.  

 

Nawakaribisha sana wanachuo wanoendelea na masomo katika Geomatikia na wanachuo 

wapya wa Geomatikia na Mipango Miji na Vijiji. 

Wanachuo wetu wapya wa URP, upungufu utakaojitokeza tutaurekebisha. Tupeni ushirikiano. 

Hongereni kwa kuwa wa kwanza kweye kozi hii. Kazi kubwa imefanyika kukipanua na 

kukiendeleza japo haijakamilika. 

  



Wanachuo mnaoendelea, najua mmefurahi chuo chetu kupanuka, tunawaomba mvumilie 

mauzi madogomadogo yatakayojitokeza katika kutumia kwa pamoja raslimali kama mabweni 

nk. Wanachuo wetu wapya wa URP tuwapokee na kutengeneza jumuiya moja ya ARIMO. 

 

Wakufunzi na wafanyakazi wenzangu, viongozi wa ARISO na wanachuo wote tujitahidi ili 

kuongezeka kwa wanachuo kuende sambamba na ubora wa elimu na mazingira ya chuo. 

  

Wanafunzi, mjifunze kwa bidii rasilimali tunazotumia zisipotee bure. Taifa linawategemea.  

Nawashauri pia, kila atakayefanya udanganyifu wa mitihani tutamuondoa chuoni mara moja. 

  

 

Maisha ya ARIMO mara ya kwanza yanaweza kuwa tofauti na wanachuo wengi walivyozoea. 

Hakuna kuvaa unifomu na hakuna kupangiwa pa kwenda au wakati wa kwenda na kurudi. Hii ni 

fursa lakini ikitumika vizuri. 

 

Wanachuo wote tumewaandalia mabweni, vitanda na magodoro. Wanaopenda kukaa 

nyumbani pia wanaruhusiwa. 

 

Kama kukiwa na tatizo lolote eleza uongozi wa chuo kama Mshauri wa Wanachuo, Mkuu wa 

taaluma, Mkuu wa chuo. 

  

Chuo chetu kinasifika kwa ubora wa wataalamu tunaozalisha na huduma tunazotoa kwenye 

miradi 

 

Natumaini kila mmoja atajitahidi tuendeleza ubora na sifa hii. 

  

Nawatakia kila la kheri. 

 


